เผยระบบใหม่ ของComicloverclub เวอร์ชั่นที่3

[คัดลอกลิงก์]
ดู: 3173|ตอบกลับ: 0

:: ข้าคือ กำนันนุ้ก ::

สมาชิกคนที่12
เพศ ไม่ระบุ
ชื่อเสียง
สตางค์
Donate
เครดิต23131
สถานะออฟไลน์

โพสต์ 2011-4-22 20:57:29 | ดู: 3173| ตอบกลับ: 0
หลังจากการปรับปรุงเวอร์ชั่น เวปบอร์ดของเรา
ตอนนี้เรามีสิ่งที่ได้มาจากการพัฒนาเวปของเราดังต่อไปนี้นะครับ

1)เพิ่ม ระบบ แปลการ์ตูน ผ่านหน้าเวป  ซึ่งเหมาะสำหรับ ท่านที่ไม่มีโปรแกรม Photoshop
(ตัวอย่าง)

2)เพิ่มระบบ เวลาออนไลน์ แลก เงินยูโร เหมาะสำหรับคนที่อยากเล่นเกมส์ ต่างๆของเวปเรา นะครับ

(ตัวอย่าง)

3)เพิ่มระบบ เกมส์แฟรช ซึ่งเป็นระบบเก่า มาทำใหม่  เพื่อให้เพื่อนๆ ได้สนุกหน้าเวปไซส์โดยไม่ต้องดูโดจินเพียงอย่างเดียว
มีสองรูปแบบนะครับคือ
1) LT-Flash
2)เกมส์Flash จาก ต่างประเทศ

4)เพิ่มระบบ ซื้อภาพพื้นหลัง  ที่จะทำให้คอมเม้นท์คุน  สวยงามหยดย้อยไปเลยทีเดียวครับ

5)พิเศษสุด เพิ่มระบบ เกมส์ปลูกผัก Happy Farm ซึง่เป็นเกมส์หน้าเวป ออนไลน์ เกมส์แรกของเวปไซส์เรา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้